Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Mfuko wa Mawasiliano kwa Wote (UCSAF)

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

16 October, 2026 - 24 October, 2026
08:00:00 - 14:00:00
UCSAF DODOMA
+255 26 2965771

Mfuko wa Mawasiliano kwa Wote (UCSAF) unautangazia umma kuhusu mnada wa hadhara. Wananchi wote mnakaribishwa

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA
Je, una swali lolote kuhusu Mfuko wa Mawasiliano kwa Wote (UCSAF)? Faili Maoni na Malalamiko! Universal Communications Service Access Fund Ripoti Hapa
Tuma malalamiko na mrejesho wako