Barua pepe
Mrejesho
Wasiliana Nasi
MMM
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mfuko wa Mawasiliano kwa Wote
(UCSAF)
MENU
Mwanzo
Kuhusu UCSAF
Sisi ni nani?
Dira na Dhamira
Maadili ya Msingi
Majukumu
Malengo
Utawala
Muundo wa Taasisi
Wajumbe wa Bodi
Mtendaji Mkuu
Idara
Uendeshaji, Utafiti na Maendeleo
Huduma za Taasisi
Upangaji wa Miradi, Ufuatiliaji na Tathmini
Vitengo
Ukaguzi wa Ndani
Uhusiano wa Umma na mawasiliano
Huduma za Sheria
Ununuzi na Ugavi
Machapisho
Sheria
Sera
Kanuni
Ripoti za Mwaka
Taarifa nyingine
Miradi
Miradi inayoendelea
Miradi iliyokamilika
Kituo cha Habari
Hotuba
Maktaba ya picha
Maktaba ya Video
Taaarifa kwa vyombo vya Habari
Mwanzo
Matangazo
Matangazo
23 October, 2026
TANGAZO LA KUWASILISHA MAOMBI YA RUZUKU KWA AJILI YA UJENZI NA UBORESHAJI WA VITUO VYA REDIO NA TELEVISHENI JAMII KWA MW...
01 May, 2026
MRADI WA MINARA 758 KUSHINDANIA TUZO ZA WSIS 2026
22 January, 2025
Tufuatilie kupitia kipindi cha Redio
21 January, 2025
Tufuatilie kupitia kipindi cha Redio
07 December, 2024
Ofisi mpya ya UCSAF Kanda ya Kaskazini
20 October, 2024
Ofisi za kanda
Habari Mpya
06 October, 2026
UCSAF KUJENGA MAABARA 250 ZA TEHAMA SHULENI.
06 October, 2026
UCSAF YALENGA WANANCHI KUFIKIWA NA MAWASILIANO IFIKAPO 2030.
Tazama Zaidi
Je, una swali lolote kuhusu Mfuko wa Mawasiliano kwa Wote (UCSAF)?
Faili Maoni na Malalamiko!
Universal Communications Service Access Fund
Ripoti Hapa